เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2562
บริษัท มิตซุย สุมิโตโม อินชัวรันซ์ จำกัด สาขาประเทศไทย ร่วมบริจาคปฎิทินให้แก่ศูนย์เทคโนโลยีการศึกษาเพื่อคนตาบอด มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย อ. ปากเกร็ดจ. นนทบุรี เพื่อนำไปผลิตหนังสืออักษรเบรลล์ และใช้เป็นอุปกรณ์การเรียนการสอนเพื่อคนตาบอด โดยโครงการนี้เป็นหนึ่งในกิจกรรมช่วยเหลือสังคมประจำปีที่พนักงานชาว มิตซุยฯ ร่วมกันมอบสิ่งดี ๆ ให้กับผู้พิการทางสายตา
![](https://www.ms-ins.co.th/public/upload/2019/Donation calendar/Picture1.jpg)
![](https://www.ms-ins.co.th/public/upload/2019/Donation calendar/Picture2.jpg)