เมื่อวันเสาร์ที่ 28 กันยายน 2562 ที่ผ่านมา
บริษัท มิตซุย สุมิโตโม อินชัวรันซ์ จำกัด สาขาประเทศไทย โดย นางสาวกาญจณ์กิตติ์ พัฒนสุทธิกุล ผู้อำนวยการฝ่ายวางแผนองค์กร เป็นตัวแทนรับโล่เชิดชูเกียรติบริษัทที่ร่วมพัฒนาการศึกษา โรงเรียนวัดตำหรุ มิตรภาพที่ 65 ตามโครงการ
“โรงเรียนร่วมพัฒนา Partnership School Project 100% ”จากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ให้เกียรติมอบโดย ดร.พีระ รัตนวิจิตร รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยพิธีจัดขึ้น ณ ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฎธนบุรี จังหวัดสมุทรปราการ
![](https://www.ms-ins.co.th/public/upload/2019/Award/Partnership School Project/02.jpg)