ประกันมิตซุยฯ ร่วมบริจาคปฏิทินปีเก่าให้แก่มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย
เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา บริษัท มิตซุย สุมิโตโม อินชัวรันซ์ จำกัด สาขาประเทศไทย ได้บริจาคปฏิทินปีเก่าที่พนักงานชาวมิตซุยฯ ร่วมกันรวบรวมเพื่อส่งมอบให้แก่ มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทยในพระบรมราชินูปถัมภ์ (โรงเรียนสอนคนตาบอดกรุงเทพ) เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในกิจการของมูลนิธิและผลิตเป็นหนังสืออักษรเบรลล์แก่ผู้พิการทางด้านสายตาต่อไป
![](https://www.ms-ins.co.th/public/upload/2023/Old Calendar/01.jpg)